Alaafia Abo Alafia

Ẹ máa ṣọ́ra nígbà tẹ́ ẹ bá ń lo aṣọ iṣẹ́ FR. Àjọ Safety Technology ń pèsè aṣọ iṣẹ́ tó ní agbára láti dáàbò bo ara ẹni lọ́wọ́ iná nígbà tó bá ń ṣiṣẹ́ nínú àyíká eléwu. Àwa Aṣọ iṣẹ ṣiṣe ti ina ó dára gan - an fún àwọn ibi tí ewu wà fún àwọn òṣìṣẹ́, ó sì dára gan - an fún àwọn òṣìṣẹ́ tó ń dojú kọ ewu iná lójoojúmọ́.

Ìdáàbòbò sí ewu iná nípa aṣọ iṣẹ́ tó ń dáàbò bo iná

Ààbò kúrò nínú ewu iná pẹ̀lú aṣọ iṣẹ́ tí kò lè jó ni ohun tó ṣe pàtàkì jù lọ fún gbogbo àwa tó ń ṣiṣẹ́ nínú iṣẹ́ atúmọ̀-òwò, ilé kíkọ́ tàbí epo àti gáàsì. Àwọn Ohun Èlò Tó Ń Dáàbò Bò Wá Àwọn alaafia alaafia fààkọ́ wọ́n dìídì ṣe aṣọ iṣẹ́ láti má bàa jó, láti dín bí ooru ṣe ń gbé e lọ kù, àti láti máa pa ara rẹ̀ nígbà tí ooru bá mú kí iṣẹ́ náà gbóná. Ohun tí èyí túmọ̀ sí ni pé bí jàǹbá bá ṣẹlẹ̀, aṣọ wa tó ń dáàbò bo iná máa ń dín ewu tó wà fún àwọn tó bá fara pa àti àwọn tó bá fara pa kù gan-an.

Why choose Imọ-ẹrọ Abo Alaafia Abo Alafia?

Àwọn ìtàn aláìní mẹ́ta

Kò ní àwọn àwọn rẹ̀ kí ó ṣe lórí èyí?
Gba ìwà tí àwọn ńláàyọ̀ wá láti púpọ̀ sí àwọn ìtàn tí ó le gbe.

Beere Fun Iye Bayi